Đừng cố SPAM, sẽ bị xóa và cấm vĩnh viễn tức thì.

Toàn quốc I-2532: Bộ chuyển đổi CAN sang quang ST Multi-Mode

CongtyBKAII

Thành viên cấp 1
Tham gia
5/12/19
Bài viết
227
Thích
0
Điểm
16
#1

I-2532
Bộ chuyển đổi CAN sang quang ST Multi-Mode bảo vệ truyền dữ liệu khỏi nhiễu EMI / RFI và đã được sử dụng rộng rãi trong môi trường khắc nghiệt. Mặt khác, CAN bus nổi tiếng trong ứng dụng công nghiệp của hãng ICP-DAS - Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. I-2532 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh, …
Tính năng năng sản phẩm :
  • Compatible with CAN specification 2.0A and 2.0B
  • Fully compatible with the ISO 11898-2 standard
  • Support a range of baud rates from 10kbps ~ 500Kbps
  • Jumper for 120Ω terminator resistor of the CAN bus
  • Fiber Port: ST (Multi-mode)
  • Fiber Cable: 62.5/125 μm
  • Wave Length: 850 nm
  • Auto-baud detection
  • up to 100 nodes on CAN port
  • Removable terminal block
  • Mount easily on DIN-rail
  • 3 kv galvanic isolaton
  • One CAN and one fiber channel
Chi tiết xem tại: https://bkaii.com.vn/san-pham/icp-das/i-2532-bo-chuyen-doi-can-sang-quang-st-mm

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn
 

Tham gia Nhóm Facebook

Kenhrao.com - Kênh quảng cáo, mua bán, rao vặt miễn phí
Top