Đừng cố SPAM, sẽ cấm vĩnh viễn ngay và luôn

Toàn quốc IES1024-8F(M): Switch công nghiệp 16 cổng Ethernet + 8 cổng quang Multi-mode

ngabkaii

Thành viên cấp 1
Tham gia
27/2/23
Bài viết
272
Thích
0
Điểm
16
#1


IES1024-8F(M) Switch công nghiệp với 16 cổng 10/100Base-TX + 8 cổng 10/100Base-FX, hỗ trợ IEEE802.3/802.3u/802.3x của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IES1024-8F(M) được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh.

Tính năng của sản phẩm:
  • Hỗ trợ 16 cổng Ethernet (RJ45) + 8 cổng quang (SC hoặc ST)
  • Hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x
  • Công nghệ lưu trữ và chuyển tiếp
  • Hỗ trợ kết nối tốc độ tự động, F/H duplex, tự động gửi dữ liệu điều khiển
  • Plug-and-play , tự động kết nối MDI/MDI-X
  • Hỗ trợ 8K địa chỉ MAC
  • Thiết kế không có quạt
  • Vỏ hợp kim cường lực, chế độ bảo vệ theo tiêu chuẩn IP30
  • Rack 1U 19-inch
Chi tiết sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/3onedata/ies1024-8f-m-switch-cong-nghiep-16-cong-ethernet-8-cong-quang-multi-mode


Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn
 

Đối tác

Top